Kênh mua sắm chính thức của hệ thống nhà thuốc Phano Pharmacy

Thuốc Đặc Trị Dị Ứng Allermine Hộp 100 viên

60.000đ

Mã: ALLERMI002

Trọng lượng: 300 g

Kích thước: 15 x 15 x 15 cm

Quy cách:

Thành phần: Clorpheniramin maleat 4mg

Nhà Sản Xuất:

Sản xuất: VIỆT NAM

Tình trạng: Tạm hết

Thanh toán khi nhận hàng

Miễn phí giao hàng nội thành Tp.HCM từ 300K

Tích điểm đổi quà

Cam kết chính hãng 100%

Giao hàng trong 48 giờ

Dịch vụ chu đáo

Tư vấn miễn phí

Thuốc Đặc Trị Dị Ứng Allermine Hộp 100 viên

THÀNH PHẦN

Clorpheniramin maleat 4mg

CHỈ ĐỊNH

Các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi.

LIỀU DÙNG – CÁCH DÙNG
  • Người lớn: 1 viên 4 mg /lần, 3-4 lần/ngày.
  • Trẻ < 12 tuổi: 1/2 viên/lần, 2-3 lần/ngày.
CHỐNG CHỈ ĐỊNH
  • Trẻ sơ sinh hoặc trẻ em nhỏ. 
  • Các cơn hen cấp.
  • Không thích hợp cho việc dùng ngoài tại chỗ.
  • Người bệnh có triệu chứng phì đại tuyến tiền liệt.
  • Glaucom góc hẹp. 
  • Tắc cổ bàng quang. 
  • Loét dạ dày, tắc môn vị – tá tràng. 
  • Phụ nữ có thai và cho con bú, trẻ sơ sinh và trẻ đẻ thiếu tháng.
TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

Buồn ngủ, thẫn thờ, choáng váng.

THẬN TRỌNG

Glaucom góc đóng, bí tiểu tiện, phì đại tuyến tiền liệt. Phải kiêng rượu. Khi lái xe & vận hành máy.

BẢO QUẢN

Bảo quản nơi khô, mát, dưới 30 độ C.

SẢN XUẤT

Công ty dược phẩm Agimexpharm – VIỆT NAM

* Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng. Để biết thêm thông tin vui lòng tham khảo ý kiến Bác sĩ hoặc Dược sĩ Phanolink qua tổng đài 1800 6768.

Xem thêm
THU NHỎ

NỘI DUNG ĐANG CẬP NHẬT

NHẬN XÉT CỦA KHÁCH HÀNG

Bạn cần đăng nhập để thực hiện chức năng này