Kênh mua sắm chính thức của hệ thống nhà thuốc Phano Pharmacy

Pacific Ketoprofen Miếng Dán Giảm Đau Do Viêm Khớp, Đau Cơ

102.000đ

Mã: PACIFIC001

Trọng lượng: 300 g

Kích thước: 15 x 15 x 15 cm

Nhà Sản Xuất:

Quy cách:

Xuất xứ: Korea

Tình trạng: Tạm hết

Thanh toán khi nhận hàng

Miễn phí giao hàng nội thành Tp.HCM từ 300K

Tích điểm đổi quà

Cam kết chính hãng 100%

Giao hàng trong 48 giờ

Dịch vụ chu đáo

Tư vấn miễn phí

Miếng Dán Giảm Đau Do Viêm Khớp Pacific Ketoprofen

Pacific Ketoprofen được chỉ định điều trị các dấu hiệu và triệu chứng trong các trường hợp sau: viêm xương khớp, viêm quanh khớp xương cánh tay vai, viêm bao gân, viêm gân, đau cơ, sưng, đau do chấn thương.

THÀNH PHẦN

  • Mỗi miếng chứa: Ketoprofen 30mg.

  • Tá dược vừa đủ.

CHỈ ĐỊNH

Điều trị các dấu hiệu và triệu chứng trong các trường hợp sau: Viêm xương khớp, viêm quanh khớp xương cánh tay vai, viêm bao gân, viêm gân, đau cơ, sưng, đau do chấn thương.

Pacific Ketoprofen
Pacific Ketoprofen Cao Dán Điều Trị Viêm Khớp, Viêm Gân, Đau Cơ

LIỀU DÙNG – CÁCH DÙNG

Dán 1 miếng lên chỗ đau, 2 lần/ngày.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

  • Bệnh nhân dị ứng với Ketoprofen, Aspirin hoặc các thuốc kháng viêm không steriod khác.

  • Thận trọng với bệnh nhân hen suyễn.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

  • Trên da: Đôi khi có xảy ra đỏ da, phát ban, ngứa, khô da, kích ứng da, hiếm bị phù nề . Nên ngưng dùng thuốc nếu những triệu chứng này trở nên trầm trọng.

  • Phản ứng quá mẫn: Hiếm khi xảy ra các phản ứng phản vệ (nổi mày đay, khó thở,…). Ngưng dùng thuốc nếu những triệu chứng này xuất hiện.

THẬN TRỌNG

  • Trong trường hợp viêm có kèm nhiễm trùng da, cần thận trọng khi dùng chung với thuốc kháng sinh hoặc kháng nấm.

  • Ở bệnh nhân bị mãn tính như viêm khớp dạng thấp, Pacific Ketoprofen cũng có thể được dùng với những thuốc kháng viêm khác.

BẢO QUẢN

Nơi khô ráo, tránh ánh nắng trực tiếp, nhiệt độ không quá 30 độ C.

SẢN XUẤT

Korea.

SẢN PHẨM HIỆN ĐANG CÓ TẠI CHUỖI NHÀ THUỐC PHANO

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHANO.

Địa chỉ: 31 Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP.HCM.

Tổng đài tư vấn: 1800 67 68.

Hotline: 1800 67 68.

Email: cskh@phanolink.com.

CHIA SỂ TỪ CHUYÊN GIA

Viêm khớp còn được biết với một tên gọi khác là bệnh thấp khớp. Bệnh viêm khớp thường xảy ra với người lớn tuổi nhưng hiện nay người trẻ cũng đang mắc phải bệnh này. Bệnh gây ảnh hưởng khá nhiều đến việc di chuyển và sinh hoạt hằng ngày.

Một số biện pháp ngăn ngừa bệnh viêm khớp giúp xương của bạn chắc khỏe hơn:

  • Cung cấp đủ lượng nước cho cơ thể mỗi ngày, thiếu nước sẽ làm xương và khớp suy giảm nhanh chóng.

  • Dinh dưỡng luôn là điều rất quan trọng khi bảo vệ cơ thể khỏi tác nhân của bệnh tật. Vì thế chúng ta nên có một chế độ dinh dưỡng phù hợp cho cơ thể.

  • Bệnh viêm khớp trở nặng thường là khi thời tiết thay đổi, vì thế bạn phải luôn giữ ấm cho cơ thể bằng mặc áo khoác, quần dài khi ra đường.

  • Thường xuyên vận động bằng việc luyện tập các bộ môn như gym, yoga,…

  • Khói thuốc lá rất có hại cho sức khỏe, cho nên bạn không nên hút thuốc lá. Để cai được thuốc lá bạn nên giảm bớt căng thẳng trong cuộc sống.

Chúng ta nên đến gặp bác sĩ nếu có biểu hiện của các bệnh về xương khớp để được hỗ trợ và điều trị kịp thời tránh để tình trạng bệnh trở nặng. Pacific Ketoprofen cao dán điều bệnh viêm xương khớp, làm lành nhanh vết thương ở xương, phục hồi chức năng khớp.

* Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng. Để biết thêm thông tin vui lòng tham khảo ý kiến Bác sĩ hoặc Dược sĩ Phanolink qua tổng đài 1800 6768.

Xem thêm
THU NHỎ

NỘI DUNG ĐANG CẬP NHẬT

NHẬN XÉT CỦA KHÁCH HÀNG

Bạn cần đăng nhập để thực hiện chức năng này