Kênh mua sắm chính thức của hệ thống nhà thuốc Phano Pharmacy

Glotadol Power Thuốc Hạ Sốt, Giảm Đau Nhanh Chóng

50.000đ

Mã: GLOTADO010

Trọng lượng: 300 g

Kích thước: 15 x 15 x 15 cm

Quy cách:

Thành phần: Cafein 65mg, Paracetamol 650mg

Nhà Sản Xuất:

Xuất xứ: Việt Nam

Tình trạng: Tạm hết

Thanh toán khi nhận hàng

Miễn phí giao hàng nội thành Tp.HCM từ 300K

Tích điểm đổi quà

Cam kết chính hãng 100%

Giao hàng trong 48 giờ

Dịch vụ chu đáo

Tư vấn miễn phí

Glotadol Power Thuốc Hạ Sốt

Glotadol Power Thuốc được dùng giảm các cơn đau nặng như đau đầu, đau nửa đầu, đau nhức do cảm lạnh và cảm cúm, đau họng, đau lưng, đau bụng kinh, đau răng, đau do nhổ răng và đau sau khi tiêm vaccin, đau dây thần kinh, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau cơ xương.

THÀNH PHẦN

  • Cafein 65mg.
  • Paracetamol 650mg.

CHỈ ĐỊNH

  • Thuốc được dùng giảm các cơn đau nặng như đau đầu, đau nửa đầu, đau nhức do cảm lạnh và cảm cúm, đau họng, đau lưng, đau bụng kinh, đau răng, đau do nhổ răng và đau sau khi tiêm vaccin, đau dây thần kinh, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau cơ xương.

  • Thuốc còn dùng để hạ sốt nhanh chóng và hiệu quả.

Glotadol Power
Glotadol Power Thuốc Hạ Sốt, Chống Viêm, Giảm Đau Nhanh Chóng

LIỀU DÙNG – CÁCH DÙNG

  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên/lần, khoảng cách giữa các lần uống thuốc từ 4 – 6 giờ, không dùng quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

  • Trẻ em dưới 12 tuổi: tham khảo ý kiến bác sĩ.

  • Nên uống trong bữa ăn hoặc sau bữa ăn.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

  • Quá mẫn với các thành phần của thuốc.

  • Người thiếu hụt glucose – 6 – phosphat dehydrogenase.

  • Bệnh viêm gan tiến triển, người bị suy gan nặng.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

  • Hiếm khi xảy ra các phản ứng dị ứng như phát ban, nổi ban đỏ hay mày đay.
  • Các phản ứng phụ khác gồm rối loạn tiêu hóa, đau đầu, khô miệng, táo bón, hồi hộp, co thắt phế quản, phù mạch, mệt mỏi, buồn ngủ, mất ngủ và kích động.

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.

THẬN TRỌNG

  • Không dùng chung với bất kỳ thuốc khác có chứa paracetamol, cafein.

  • Không uống rượu trong thời gian dùng thuốc.

  • Tham khảo ý kiến bác sĩ  trước khi sử dụng trong trường hợp: suy thận nặng, suy gan, tiền sử thiếu máu, đang có thai hoặc cho con bú.

  • Ngưng sử dụng và hỏi ý kiến bác sĩ nếu: xuất hiện triệu chứng mới bất thường, sưng phù hay phát ban, cảm thấy hồi hộp hay mất ngủ.

  • Thận trọng cho người cao huyết áp.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

  • 1 hộp 100 viên.

BẢO QUẢN

  • Nơi thoáng mát, dưới 25 độ C, tránh ánh sáng trực tiếp.

SẢN XUẤT

  • Việt Nam.

SẢN PHẨM HIỆN ĐANG CÓ TẠI CHUỖI NHÀ THUỐC PHANO

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHANO

Địa chỉ: 31 Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Quận Phú Nhuận

Tổng đài tư vấn: 1800 67 68

Hotline: 1800 67 68

Email: cskh@phanolink.com

CHIA SẺ TỪ CHUYÊN GIA

Sốt là cách cơ thể chống lại virus nhưng nếu sốt quá cao sẽ rất nguy hiểm, ảnh hưởng đến sức khỏe và có nguy cơ dẫn đến tử vong nếu không hạ sốt kịp thời, đặc biệt là trẻ nhỏ.

Các nguyên nhân dẫn đến sốt thường gặp:

  • Sốt do virus như nhiễm virus cảm lạnh, virus cúm hay sốt xuất huyết thường dẫn đến sốt cao , kéo dài.

  • Sốt do vi khuẩn gây nhiễm trùng chanwrh hạn như viêm họng, viêm phổi, viêm mô tế bào…

  • Sốt do vaccine đây được coi là tác dụng phụ của các loại thuốc nà.

  • Mọc răng cũng là một trong các nguyên nhân gây ra sốt nhưng không ảnh hưởng nghiêm trọng.

  • Ăn thức ăn không vệ sinh dẫn đến ngộ độc thực phẩm, do ảnh hưởng tác dụng của thuốc,…

Bạn có thể một số phương pháp hạ sốt tại nhà đơn gairn như uống nhiều nước, tắm bằng nước ấm, nghĩ ngơi ở phòng có nhiệt độ phù hợp và dùng kèm với thuốc hạ sốt theo chỉ định của thầy thuốc.

Glotadol Power thuốc được chỉ định dùng cho các trường hợp sốt nhanh, đau đầu, đau lưng, đau bụng kinh, đau khớp, viêm xoang,…

* Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng. Để biết thêm thông tin vui lòng tham khảo ý kiến Bác sĩ hoặc Dược sĩ Phanolink qua tổng đài 1800 6768.

Xem thêm
THU NHỎ

NỘI DUNG ĐANG CẬP NHẬT

NHẬN XÉT CỦA KHÁCH HÀNG

Bạn cần đăng nhập để thực hiện chức năng này