Kênh mua sắm chính thức của hệ thống nhà thuốc Phano Pharmacy

Giảm Đau Hạ Sốt AC Mexcold Chai 200 viên

200.000đ

Mã: ACMEXCO002

Trọng lượng: 300 g

Kích thước: 15 x 15 x 15 cm

Quy cách:

Thành phần: Paracetamol 325 mg, Chlorpheniramin maleat 2 mg

Nhà Sản Xuất:

Sản xuất: Việt Nam

Tình trạng: Còn hàng

Thanh toán khi nhận hàng

Miễn phí giao hàng nội thành Tp.HCM từ 300K

Tích điểm đổi quà

Cam kết chính hãng 100%

Giao hàng trong 48 giờ

Dịch vụ chu đáo

Tư vấn miễn phí

Giảm Đau Hạ Sốt AC Mexcold Chai 200 viên

Giảm Đau Hạ Sốt AC Mexcold Chai 200 Viên giúp giảm đau nhanh với các triệu chứng sốt, đau nhức, đau tai, đau mũi, khó chịu và nhức đầu do bị cảm cúm.

THÀNH PHẦN

  •  Paracetamol 325 mg.

  •  Chlorpheniramin maleat 2 mg.

Giảm Đau Hạ Sốt AC Mexcold Chai 200 viên
Giảm Đau Hạ Sốt AC Mexcold Chai 200 viên

CHỈ ĐỊNH

 Hạ sốt, giảm đau do cảm cúm, dị ứng thời tiết, sổ mũi.

LIỀU DÙNG – CÁCH DÙNG

  • Người lớn và trẻ em > 12 tuổi: 2 – 4 viên / ngày, chia 2 lần.

  • Trẻ em 6 – 12 tuổi: 2 viên / ngày, chia 2 lần.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Bệnh nhân đang điều trị bằng thuốc IMAO hoặc đã dùng IMAO trong khoảng thời gian 2 tuần trước. Suy gan, suy thận. Người đang lái tàu, xe hoặc vận hành máy móc. Glocom góc hẹp, u xơ tiền liệt tuyến, hẹp cổ bàng quang.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

  • Khô miệng, buồn ngủ, rối loạn điều tiết, bí tiểu.

  • Thông báo cho Bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.

THẬN TRỌNG

  • Phụ nữ mang thai và đang cho con bú.

  • Rối loạn bài tiết nước tiểu (thiểu niệu, vô niệu).

BẢO QUẢN

Nơi khô mát, tránh ánh sáng.

SẢN XUẤT

Imexpharm- Việt Nam

SẢN PHẨM HIỆN ĐANG CÓ TẠI CHUỖI NHÀ THUỐC PHANO

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHANO

Địa chỉ: 31 Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP.HCM

Tổng đài tư vấn: 1800 67 68

Email: cskh@phanolink.com

CHIA SẺ TỪ CHUYÊN GIA

Một số nguyên nhân phổ biến gây ra sốt cao ở người:

  • Lây virus gây bệnh từ người khác hoặc từ các thực phẩm, nước uống.

  • Bị cảm cúm là một trong những nguyên nhân gây sốt phổ biến nhất. 

  • Vừa mới trải qua một ca phẩu thuật, sau khi tiêm chủng vaccine,… hoặc cũng có thể do bạn bị say nắng, say nóng,…

  • Do tiếp xúc với sinh vật mang mầm bệnh như muỗi, các động vật hoang dã, bọ ve,…

  • Do thời tiết.

  • Do dị ứng thức ăn.

Sốt tưởng chừng như là một bệnh đơn giản nhưng lại vô cùng nguy hiểm nếu không tìm ra nguyên nhân và cách chữa trị kịp thời, sản phẩm Giảm Đau, Hạ Sốt AC Mexcold chỉ có tác dụng hạ sốt, giảm đau trong một thời gian nhất định. Nếu cơn sốt kéo dài quá 24h phải ra ngay bác sĩ để được bác sĩ điều trị và hướng dẫn cụ thể một cách khoa học nhất để dứt điểm cơn sốt tránh gây ra nguy hiểm cho cơ thể.

* Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng. Để biết thêm thông tin vui lòng tham khảo ý kiến Bác sĩ hoặc Dược sĩ Phanolink qua tổng đài 1800 6768.

Xem thêm
THU NHỎ

NỘI DUNG ĐANG CẬP NHẬT

NHẬN XÉT CỦA KHÁCH HÀNG

Bạn cần đăng nhập để thực hiện chức năng này